Kết quả 1 đến 2 của 2
    Member
    Thanks
    0

Mặc định Hỏi/ Thắc mắc Xin hỏi về UPS cho NAS!

Hôm trước em có hỏi các bác về case máy chủ nhưng sau khi nhận được tự tư vấn từ các bác em thấy NAS sẽ phù hợp với công ty em hơn , tuy nhiên khi mua NAS em không biết chọn UPS thông thường như máy tính hay UPS chuyên dụng cho NAS, các bác có thể tư vấn cho em được không ạ, vì em thấy ups chuyên dụng cho nas ở VN mình hơi ít chỗ bán thì phải.

Senior Member
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi doithayxxx Xem bài viết
    Hôm trước em có hỏi các bác về case máy chủ nhưng sau khi nhận được tự tư vấn từ các bác em thấy NAS sẽ phù hợp với công ty em hơn , tuy nhiên khi mua NAS em không biết chọn UPS thông thường như máy tính hay UPS chuyên dụng cho NAS, các bác có thể tư vấn cho em được không ạ, vì em thấy ups chuyên dụng cho nas ở VN mình hơi ít chỗ bán thì phải.
    Theo mình được biết thì không có khái niệm UPS chuyên dụng cho NAS. Nếu hệ thống của bạn không yêu cầu cao thì bạn có thể chọn các dòng UPS offline với chi phí thấp, ngược lại thì chọn các dòng online với chi phí cao. Thương hiệu thì ở thị trường VN ta cũng có khá nhiều hãng như APC, Riello, Santak, Cyber power,....

Trả lời với tài khoản Facebook